Tất cả sản phẩm
-
Vành đai Polyurethane
-
Vành Polyurethane V
-
Super Grip Belt
-
Bảo vệ cáp tàu ngầm
-
Nhựa Polyurethane
-
Bánh xe polyurethane
-
In lụa
-
Tấm cao su polyurethane
-
Bộ phận polyurethane
-
Vải Kevlar
-
Polyurethane ép đùn
-
Vành đai song song
-
Ống Polyurethane
-
Vành đai định hình Polyurethane
-
Băng tải PVC
-
Thợ hàn đai Urethane
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
Kewords [ reinforce cord round belt ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Orange Smooth Polyurethane Round Belt PU Round Belt SGS ISO9001: 2008 Certified Diameter 2-20mm
| Mẫu số: | Dia 2 mm-20mm |
|---|---|
| Kiểu: | dây đai tròn PU |
| Vật liệu: | pu |
Đường kính màu xanh lá cây 15mm đường kính polyurethane
| tài liệu: | PU |
|---|---|
| Chiều dài: | 30 mét / cuộn |
| Độ cứng: | Bến 85 A ~ 90 Bến A |
Low compression Polyurethane Round Belt / Smooth Round Drive Belts
| material: | PU |
|---|---|
| hardness: | 85A-90A |
| surface: | smooth |
Oil-Resistant Polyurethane Round Belt with Shore A 90 Hardness and Diameter 2-20mm for Drive Transmission
| Mẫu số: | JN20169 |
|---|---|
| Kiểu: | dây đai tròn PU |
| Vật liệu: | pu |
OEM Custom-made Polyurethane belts với Nylon, thắt lưng kevlar Reinforced dây
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói bình thường. Bao bì bên trong là bao bì nhựa. Đóng gói bao bì là carton. Hoặc theo yêu cầ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển; Western Union; L / C |
Đai thắt lưng bằng vải nị ny đai nịt nặng / dây buộc cho máy cắt cỏ
| chi tiết đóng gói: | Bao bì bên trong là bộ phim nhựa. Đóng gói bao bì là carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển |
Đai tròn Polyurethane dẫn động được sử dụng rộng rãi trong ngành dệt may, bề mặt nhám
| độ cứng: | 85A-90A |
|---|---|
| màu sắc: | màu xanh lá |
| tỷ lệ kéo dài: | 1,5-3% |
90A Hardness PU Round Belt with Smooth Surface SGS ISO9001: 2008 Certified Polyurethane Round Belt
| Mẫu số: | JN20169 |
|---|---|
| Kiểu: | Đường kính 2 ~ 20 mm |
| Vật liệu: | pu |
OEM Custom-made 6mm nylon, thắt lưng dây kevlar dây nâng cao bằng nhựa polyurethane / Kevlar Belts
| chi tiết đóng gói: | Bao bì bên trong là bao bì nhựa. Đóng gói bao bì là carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển |

