Tất cả sản phẩm
-
Vành đai Polyurethane
-
Vành Polyurethane V
-
Super Grip Belt
-
Bảo vệ cáp tàu ngầm
-
Nhựa Polyurethane
-
Bánh xe polyurethane
-
In lụa
-
Tấm cao su polyurethane
-
Bộ phận polyurethane
-
Vải Kevlar
-
Polyurethane ép đùn
-
Vành đai song song
-
Ống Polyurethane
-
Vành đai định hình Polyurethane
-
Băng tải PVC
-
Thợ hàn đai Urethane
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
Kewords [ reinforce cord round belt ] trận đấu 141 các sản phẩm.
OEM- Custom-made Đường kính 15mm dây thép dây đai thép dây tăng cường dây đai polyurethane / Kevlar Belts
| chi tiết đóng gói: | Bao bì bên trong là bao bì nhựa. Đóng gói bao bì là carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển; Western Union; L / C |
Dây đai tròn 85A 100m Polyurethane được gia cố để truyền tải
| Tên: | Đai tròn Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh đỏ |
| Độ cứng: | 85A-90A |
OEM- Custom-made Đường kính 6mm Nylon, thắt lưng dây kevlar dây tăng cường dây đai polyurethane / Kevlar Belts
| chi tiết đóng gói: | Bao bì bên trong là bộ phim nhựa. Đóng gói bao bì là carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển |
Textile Polyurethane Flat Belt , Reinforced Cord Transmission belt
| Hardness: | 85 shore A ~90 shore A |
|---|---|
| Main function: | Drive,transmission, |
| material: | PU |
Dây đai tròn Polyurethane 2mm màu cam được gia cố
| Vật chất: | PU |
|---|---|
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
| Độ cứng: | 85A-90A |
Dây đai tròn Polyurethane 85A 100m được gia cố để truyền
| Tên: | Đai tròn Polyurethane |
|---|---|
| Màu: | đỏ xanh |
| độ cứng: | 85A-90A |
Smooth Rough Polyurethane Round Belt Diameter 2mm -20mm Used In Glass
| bề mặt: | thô mịn |
|---|---|
| color: | green orange |
| đường kính: | 2mm-20mm |
Smooth Urethane Round Belting 30m/roll Reinforced Abrasion Resistance
| stretching rate: | 1.5%-3% |
|---|---|
| color: | red |
| material: | PU |
Màu xanh lá cây và màu cam 3mm Đường kính truyền tải công nghiệp PU Polyurethane Vòng vành đai
| Chiều dài: | 400 mét / cuộn |
|---|---|
| Độ cứng: | Bến 85 A -90 bờ A |
| màu sắc: | Cam hoặc xanh lá cây |
Urethane Strength Polyurethane Round Belt Abrasion Resistant
| color: | orange |
|---|---|
| hardness: | 85A-90A |
| longth: | 400/roll 200m/roll |

