Tất cả sản phẩm
-
Vành đai Polyurethane
-
Vành Polyurethane V
-
Super Grip Belt
-
Bảo vệ cáp tàu ngầm
-
Nhựa Polyurethane
-
Bánh xe polyurethane
-
In lụa
-
Tấm cao su polyurethane
-
Bộ phận polyurethane
-
Vải Kevlar
-
Polyurethane ép đùn
-
Vành đai song song
-
Ống Polyurethane
-
Vành đai định hình Polyurethane
-
Băng tải PVC
-
Thợ hàn đai Urethane
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
Kewords [ reinforce cord round belt ] trận đấu 141 các sản phẩm.
12mm Hardness 85A Polyurethane Round Belt Strict with quality
| material: | pu |
|---|---|
| hardness: | 85A |
| color: | Dark green |
Truyền dẫn công nghiệp Băng chuyền vô tận Vòng buộc kín O-ring 10 * 945mm
| chi tiết đóng gói: | Bao bì bên trong là bộ phim nhựa. Đóng gói bao bì là carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển |
Orange color hardness 90A Smooth Polyurethane Round Belt For Industrial Transmission
| color: | red |
|---|---|
| material: | PU |
| longth: | 300m/roll 200m/roll 100m/roll 50m/roll 30m/roll |
Anti static Polyurethane Round Belt / PU smooth round belt wood processing
| Length: | 100 meter /rolls |
|---|---|
| Hardness: | 85 shore A ~ 90 shore A |
| color: | Green color |
Diameter 6mm Round Polyurethane Belts Ceramic Machine Transmission
| length: | 200m/roll |
|---|---|
| color: | orange |
| type: | Pu smooth round belt |
PU round drive belts smooth for Transmission , High stretch
| color: | orange |
|---|---|
| material: | PU |
| longth: | 300m/roll 200m/roll 100m/roll 50m/roll 30m/roll |
Good Weatherability Polyurethane Belting Diameter 3mm - 20mm
| độ cứng: | 85A |
|---|---|
| màu sắc: | màu xanh lá |
| chống nóng: | -30 ℃ ~ 80 ℃ |
Green 85A CVT Transmission Belt Polyurethane Widely Textile
| hardness: | 85A-90A |
|---|---|
| stretching rate: | 1.5-3% |
| material: | PU |
Đai polyurethane V được RoHS phê duyệt Đai phẳng polyurethane có khớp nối
| vật tư: | nhập khẩu vật liệu PU |
|---|---|
| màu sắc: | màu đỏ |
| chiều dài: | 30m / cuộn |
Ceramic Industrial Polyurethane V Section Belt With Smooth Surface
| vật tư: | nhập khẩu vật liệu PU |
|---|---|
| màu sắc: | màu đỏ |
| chiều dài: | 30m / cuộn |

