Tất cả sản phẩm
-
Vành đai Polyurethane
-
Vành Polyurethane V
-
Super Grip Belt
-
Bảo vệ cáp tàu ngầm
-
Nhựa Polyurethane
-
Bánh xe polyurethane
-
In lụa
-
Tấm cao su polyurethane
-
Bộ phận polyurethane
-
Vải Kevlar
-
Polyurethane ép đùn
-
Vành đai song song
-
Ống Polyurethane
-
Vành đai định hình Polyurethane
-
Băng tải PVC
-
Thợ hàn đai Urethane
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
Kewords [ pu cord ] trận đấu 198 các sản phẩm.
Đường kính 6mm Đường kính vòng tròn màu xanh lá cây thô vòng tròn để truyền
| tài liệu: | PU |
|---|---|
| màu sắc: | trái cam |
| Độ cứng: | 90 bờ A |
10 × 1040mm Polyurethane Round Belt for Toughened Equipment , PU Jointed O-ring Cord
| material: | PU |
|---|---|
| hardness: | 80A-90A |
| length: | 1040mm |
Red White Green Hardness 90a Pu V Belt 30m Per Roll For Ceramic Production Lines
| Chức năng chính: | Truyền động |
|---|---|
| Độ cứng: | 90 bờ A |
| Vật tư: | PU |
bất kỳ màu nào PU Polyurethane đỉnh núi Đai 30m / Đai truyền động PU cuộn cho máy công nghiệp
| độ cứng: | 90 A |
|---|---|
| Vật liệu: | vật liệu PU nhập khẩu |
| Chống nóng: | -30℃-80℃ |
SGS ISO9001: 2008 Certified Temperature Tolerant (-35ºC--80ºC) PU Round Belt with Diameter 2-20mm
| Vật liệu: | pu |
|---|---|
| Vật liệu bên trong: | pu |
| Tính năng: | Chống nước mắt, chống mòn |
Smooth Pu Round Belting In Roll With High Stretch , Orange Color
| màu sắc: | trái cam |
|---|---|
| độ cứng: | 85A-90A |
| longth: | 30m / cuộn |
Đai truyền đai V ép đùn PU Polyurethane
| độ cứng: | 90 A |
|---|---|
| vật tư: | nhập khẩu vật liệu PU |
| chống nóng: | -30 ℃ -80 ℃ |
Power Transmission PU Round Belt For Textile Machines , Hardness 90A
| vật tư: | PU, TPU |
|---|---|
| loại: | Đai tròn PU |
| bề mặt: | thô mịn |
Đường kính 8mm màu da cam PU truyền Polyurethane Vòng Belting
| tài liệu: | PU |
|---|---|
| loại hình: | Vòng đai PU |
| màu sắc: | trái cam |
Sealing Industrial Conveying Polyurethane Round Belt PU O-ring 10*1040mm
| Material: | PU |
|---|---|
| color: | orange or green |
| hardness: | 85A-90A |

