Tất cả sản phẩm
-
Vành đai Polyurethane
-
Vành Polyurethane V
-
Super Grip Belt
-
Bảo vệ cáp tàu ngầm
-
Nhựa Polyurethane
-
Bánh xe polyurethane
-
In lụa
-
Tấm cao su polyurethane
-
Bộ phận polyurethane
-
Vải Kevlar
-
Polyurethane ép đùn
-
Vành đai song song
-
Ống Polyurethane
-
Vành đai định hình Polyurethane
-
Băng tải PVC
-
Thợ hàn đai Urethane
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
Kewords [ pu cord ] trận đấu 198 các sản phẩm.
Gốm công nghiệp Truyền V-belt Vành Polyurethane V
| chi tiết đóng gói: | Bao bì bên trong là bộ phim nhựa. Đóng gói bao bì là carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển |
Đai Polyurethane V Dễ nóng chảy Đai phẳng Polyurethane nối A-13 B-17 C-22
| Vật liệu: | vật liệu PU nhập khẩu |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Chiều dài: | 30m/cuộn |
Độ cứng 90A Đai 17mm B Phần V Phần đai polyurethane Vee
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m / cuộn |
| Loại hình: | Thắt lưng V |
Độ cứng 90A Đai truyền động tròn Polyurethane Độ bền kéo cao 20 mm
| Nguyên liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu: | Bất cứ màu nào |
| độ cứng: | 85A-90A |
Dây curoa ổ tròn 90A Polyurethane 20mm Độ bền kéo cao
| Vật chất: | POLYURETHANE |
|---|---|
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
| Độ cứng: | 85A-90A |
Đai tròn Polyurethane màu xanh lục Độ cứng 85A Đai truyền 400m / cuộn
| Nguyên liệu: | PU |
|---|---|
| Màu: | màu xanh lá cây |
| độ cứng: | 85A |
Polyurethane thô vòng đai độ cứng 88A Transmission Belting 400m / Roll
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây |
| độ cứng: | 85A |
OEM Industrial Flex Open End Polyurethane Timing Belt for Transmission
| Packaging Details: | Normal packing. Inner packing is plastic film .outer packing is carton . Or according to customers' |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 15 working days After receipt of your deposit |
| Payment Terms: | T/T, 50% payment in advance ,50% balance before shipment ; Western Union ; L/C |

