Tất cả sản phẩm
-
Vành đai Polyurethane
-
Vành Polyurethane V
-
Super Grip Belt
-
Bảo vệ cáp tàu ngầm
-
Nhựa Polyurethane
-
Bánh xe polyurethane
-
In lụa
-
Tấm cao su polyurethane
-
Bộ phận polyurethane
-
Vải Kevlar
-
Polyurethane ép đùn
-
Vành đai song song
-
Ống Polyurethane
-
Vành đai định hình Polyurethane
-
Băng tải PVC
-
Thợ hàn đai Urethane
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
Kewords [ pu cord ] trận đấu 198 các sản phẩm.
Băng tải công nghiệp màu xanh lục thô PU Dây đai polyurethane vòng
| Độ cứng: | 85 bờ A |
|---|---|
| màu sắc: | màu xanh lá |
| tài liệu: | PU |
Pu Cord Polyurethane Round Belt / Urethane Drive Belts textile industry
| hardness: | 85A |
|---|---|
| color: | green |
| stretching rate: | 1.5-3% |
Màu xanh lá cây và cam màu mịn và thô sơ Truyền tải công nghiệp urethane vòng đai Polyurethane Cord kết nối
| Chiều dài: | 400m / cuộn 200m / cuộn |
|---|---|
| Độ cứng: | 90 A |
| màu sắc: | Cam và xanh lá cây |
Dây truyền công nghiệp thô mịn Dây đai tròn Urethane Dây Polyurethane được kết nối
| Chiều dài: | 400m/cuộn 200m/cuộn |
|---|---|
| độ cứng: | 90 A |
| Màu: | cam và xanh lá cây |
PU round drive belts smooth for Transmission , High stretch
| color: | orange |
|---|---|
| material: | PU |
| longth: | 300m/roll 200m/roll 100m/roll 50m/roll 30m/roll |
Đai màu vành đai Polyurethane thô Drak màu xanh lá cây cho ngành dệt, vành đai tròn PU
| Độ cứng: | 85 bờ A |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây đậm |
| Vật tư: | PU |
PU Round Conveyor Urethane Belts Industrial Transmission 80A
| Độ cứng: | 85 bờ A |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây đậm |
| Vật tư: | PU |
Flexure resistant 2mm - 20mm 100% pu round belt For packing
| Độ cứng: | 85 bờ A |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây đậm |
| Material: | PU |
PU Polyurethane Round Belt Good Resistance , Green Round Belt
| color: | green |
|---|---|
| material: | PU |
| longth: | 300m/roll 200m/roll 100m/roll |

