Tất cả sản phẩm
-
Vành đai Polyurethane
-
Vành Polyurethane V
-
Super Grip Belt
-
Bảo vệ cáp tàu ngầm
-
Nhựa Polyurethane
-
Bánh xe polyurethane
-
In lụa
-
Tấm cao su polyurethane
-
Bộ phận polyurethane
-
Vải Kevlar
-
Polyurethane ép đùn
-
Vành đai song song
-
Ống Polyurethane
-
Vành đai định hình Polyurethane
-
Băng tải PVC
-
Thợ hàn đai Urethane
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
Kewords [ reinforce cord round belt ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Custom Made industrial Kevlar Polyurethane Belt With Nylon Cord
| Hardness: | 85 shore A ~90 shore A |
|---|---|
| Length: | 100 meter /rolls 50m/ roll 30m / roll |
| color: | any color |
Nylon Kevlar Mower Belts , industrial timing belt Low Stretch
| Packaging Details: | Inner packing is plastic film .outer packing is carton |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 5 working days After receipt of your deposit |
| Payment Terms: | T/T, 50% payment in advance ,50% balance before shipment |
Professional Small Pulley PU V Belt High Abrasion Resistance10mm - 13mm
| vật tư: | PU |
|---|---|
| Độ cứng: | 75A-90A |
| Màu sắc: | bất cứ màu nào |
Bright Color Surface Finish Belt for Convey , Polyurethane Super Grip V Belt
| material: | PU |
|---|---|
| Hardness: | 75A-90A |
| Color: | any color |
OEM dây thép kevlar thời gian và chống ăn mòn cho ngành công nghiệp
| chi tiết đóng gói: | Bao bì bên trong là bộ phim nhựa. Đóng gói bao bì là carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 5 ngày làm việc Sau khi nhận được khoản tiền gửi |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, thanh toán trước 50%, cân bằng 50% trước khi vận chuyển |
Độ cứng 90A Đai 17mm B Phần V Phần đai polyurethane Vee
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m / cuộn |
| Loại hình: | Thắt lưng V |
A-13 Red Polyurethane V Belt PU V Section Belt để truyền
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m / cuộn |
| Loại hình: | Đai phần Polyurethane V |
Đai Polyurethane V Dễ nóng chảy Đai phẳng Polyurethane nối A-13 B-17 C-22
| Vật liệu: | vật liệu PU nhập khẩu |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Chiều dài: | 30m/cuộn |
bất kỳ màu nào PU Polyurethane đỉnh núi Đai 30m / Đai truyền động PU cuộn cho máy công nghiệp
| độ cứng: | 90 A |
|---|---|
| Vật liệu: | vật liệu PU nhập khẩu |
| Chống nóng: | -30℃-80℃ |
85A Hardness Polyurethane V Belt with A, B, C, D, M, Z Specification for Drive Transmission in -35 to 80 Temperature Range
| Vật liệu: | pu |
|---|---|
| Vật liệu bên trong: | pu |
| Độ cứng: | 85a |

